Home இஸ்லாம் கேள்வி பதில்
கேள்வி பதில்
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
51 பலதார மணத்திற்குக் காரணம் பெண்ணாசையா...? Saturday, 20 July 2013 739
52 இஸ்லாத்திலும் ஜாதிகள் உள்ளனவா? Thursday, 04 July 2013 972
53 நிர்வாணமாக இருப்பது தவறா? Friday, 28 June 2013 1781
54 ஊனமுற்றவர்களை இறைவன் ஏன் படைத்துள்ளான்? Friday, 14 June 2013 939
55 அரபுமொழிப் பற்று தவறா? Monday, 10 June 2013 831
56 மதம் மாறினால் மரண தண்டனையா? Wednesday, 05 June 2013 891
57 "குலா" மூலம் மணவிலக்குப் பெற்ற பெண் மீண்டும் அதே கணவனை மணப்பது கூடுமா? Friday, 31 May 2013 1042
58 இஸ்லாம் மிகச் சிறந்த மார்க்கமாக இருக்கும்போது, முஸ்லிம்களில் பலர் மிக மோசமானவர்களாக இருப்பது ஏன்? Monday, 06 May 2013 723
59 இஸ்லாத்திலும் ஜாதிகள் உள்ளனவா? Monday, 29 April 2013 834
60 ஒரு முஸ்லிம் பெண் வரதட்சணை வாங்கும் ஒரு ஆணை திருமணம் செய்ய மாட்டேன் என்று நிராகரிக்கலாமா? Saturday, 23 March 2013 598
61 தஜ்ஜாலை விட்டும் தப்பிப்பது எப்படி? Wednesday, 13 February 2013 928
62 தாடி, தலைமுடி முதலியவற்றிற்குக் கறுப்புச் சாயம் பூசுவது கூடுமா? கூடாதா? Friday, 04 January 2013 1134
63 "கடுகளவு ஈமான் இருந்தாலும் அவரை நரகிலிருந்து வெளியேற்றி சுவர்க்கத்தில் புகுத்துவேன்" Sunday, 30 December 2012 835
64 ஏழு பள்ளிவாசல் திறப்பு விழாக்களுக்குச் சென்றால் ஒரு ஹஜ்ஜு செய்ததற்குச் சமமா? Saturday, 29 December 2012 695
65 திருமண விருந்து மாப்பிள்ளை வீட்டார் சார்பாக கொடுப்பது தான் சுன்னத்தா? Saturday, 29 December 2012 931
66 பிற மதத்தவரின் திருமணத்தில் கலந்து கொள்வதில் என்ன தவறு...?! Wednesday, 26 December 2012 884
67 பெண்கள் தலைமுடியை வெட்டலாமா? Thursday, 06 December 2012 1776
68 திரித்துவக் கோட்பாட்டுக்கான அறிவியல் விளக்கம் சரியானது தானா? Monday, 08 October 2012 690
69 அல்லாஹ் என்னை மன்னிப்பானா? Thursday, 20 September 2012 1213
70 உலமாக்களின் கருத்து வேறுபாடும் பொதுமக்களின் நிலைப்பாடும் Monday, 04 June 2012 652
71 திருமணத்தில் மணப்பெண்ணிற்கு நகை போடுவது வரதட்சணையா? Saturday, 02 June 2012 736
72 ஜும்ஆ பாங்கிற்கு பிறகு மாற்று மதத்தவரை வைத்து வியாபாரம் செய்யலாமா? Friday, 01 June 2012 597
73 விபச்சார குற்றத்திற்கு மன்னிப்பு உண்டா? Tuesday, 22 May 2012 2349
74 பலதாரமணத்தை ஊக்குவித்தால் என்ன? Monday, 14 May 2012 915
75 வினாவும் விளக்கமும் (1) Tuesday, 01 May 2012 1249
76 மறுபிறவி என்பது சாத்தியமா? Monday, 30 April 2012 745
77 ''ஷிர்க்''கை உடைத்தெரியும் ஃபத்வாக்கள் Saturday, 14 April 2012 867
78 ஒரு மனிதர் ஜோஸியம் பார்த்தால் மனைவியுடனான அவரது நி(க்)காஹ் முறிந்து விடுமா? Wednesday, 15 February 2012 1083
79 கெட்ட ஜின்கள் தான் பேய்களா? பேய்கள் - விஞ்ஞான விளக்கம்! Friday, 06 January 2012 2573
80 நடத்தை கெட்ட மனைவியுடன் வாழலாமா? Friday, 06 January 2012 1484
81 முஸ்லிமல்லாதவருடன் எவ்வாறு பழகுவது? Friday, 06 January 2012 1061
82 முஸ்லிமல்லாத பெற்றோரின் சொத்தில் முஸ்லிம்களுக்கு உரிமை உண்டா? Monday, 02 January 2012 727
83 ஒரு பள்ளியில் இரண்டு ஜும்மா கூடுமா? Sunday, 01 January 2012 869
84 ஒழுக்கம் கெட்டவருக்கு ஒழுக்கம் கெட்ட துணைதான் அமையுமா? Saturday, 24 December 2011 1178
85 சொர்க்கம்-முஸ்லிம்களுக்கு மட்டுமா? Saturday, 29 October 2011 775
86 வட்டி வங்கியில் வேலை செய்யும் பெண்ணை திருமணம் முடிக்கலாமா? Sunday, 23 October 2011 671
87 பாங்கு சொல்வதைக் கேட்கும் போது பெண்கள் தலையில் துணி அணிவது கடமையா? Friday, 21 October 2011 984
88 அடக்கம் செய்யப்பட் உடலை வெளியில் எடுக்கலாமா? Tuesday, 04 October 2011 901
89 கணவன் சொல்படி தான் நான் நடப்பேன், மாமனார், மாமியார் சொல்படி நடக்க மாட்டேன் என்று மனைவி சொல்லலாமா? Wednesday, 28 September 2011 1511
90 விபச்சார வழக்கில் சாட்சியாக ஒருவர் மட்டும் இருந்தால் தீர்ப்பு என்ன? Monday, 26 September 2011 759
91 ஓடும் ரயிலில் ஒரு உரையாடல் ! Friday, 23 September 2011 951
92 ஜும்ஆவும் பெருநாளும் இணைந்து வந்தால் பெருநாள் தொழாமல் ஜும்ஆ மட்டும் தொழலாமா? Monday, 29 August 2011 585
93 'ஷிர்க்' வைத்த நிலையில் இறந்த தாய், தகப்பனாருக்காக வேண்டி துஆ கேட்கலாமா? Tuesday, 23 August 2011 535
94 ஜும்ஆவும் பெருநாளும் இணைந்து வந்தால் பெருநாள் மட்டும் தொழுதால் போதுமானதா? Monday, 22 August 2011 469
95 இறைவனால் காஃபிர் என்று முத்திரை குத்தப்பட்டவர்கள் எப்படி குற்றவாளிகள் ஆவார்கள்?. Monday, 22 August 2011 517
96 மனைவியை விட்டு பிரிந்து வாழ்வதால் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ள பல தவறான விளைவுகளுக்கு தீர்வு என்ன? Wednesday, 03 August 2011 1659
97 மறுமை வாழ்க்கை உண்டு என்பதை எப்படி நிரூபிப்பது? Wednesday, 03 August 2011 1113
98 பணவீக்கத்தின் காரணமாக கடன் கொடுத்தவர் பாதிக்கப்படாமல் இருக்க வழி என்ன? Sunday, 31 July 2011 807
99 இந்தியாவுக்கு அனுப்பப்பட்ட இறைத்தூதர் யார்? இறைவேதம் எது? Friday, 29 July 2011 1037
100 இஸ்லாமிய மார்க்கத்தில் இறந்தவர்களை எரித்துவிடாமல், மண்ணில் புதைப்பது ஏன்?. Thursday, 28 July 2011 1524
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 Next > End >>
Page 2 of 4